ประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี 2566 |
![Responsive image](./system_files/325/c7faea2ce35947af0cd1fe2d65491d19.jpg) |
สมาชิกสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม พร้อมด้วย นายกองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม รองนายก เลขา ปลัด รองปลัด หัวหน้าส่วนฯ ผู้อำนวยการกองฯ พนักงานส่วนท้องถิ่น พนักงานจ้าง เข้าร่วมประชุมสภาองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม สมัยวิสามัญ สมัยที่ 2 ประจำปี 2566 วันที่ 30 มิถุนายน 2566 ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลนาขุม อำเภอบ้านโคก จังหวัดอุตรดิตถ์ |
|
โพสเมื่อ : 30 มิ.ย. 2566 |
|
|